Cảm biến Autonics PR series PRL18-5DN2 Chính hãng
Giá gốc: 490.000₫
Giá khuyến mại 450.000₫
| Proximity Sensor | |
| Type | Standard (PR Series) |
| Header demension | 18 mm |
| Installation | Shield |
| Sensing Distance | 5 mm |
| Wire Type | DC 3-wire |
| Connection Type | Cable |
| Power Supply | 12 - 24 VDC |
| Output Type | NPN |
| Frequency | 500 Hz |






