Cảm biến Autonics PR series PRL18-8AO Chính hãng
Giá gốc: 450.000₫
Giá khuyến mại 420.000₫
| Proximity Sensor | |
| Type | Standard (PR Series) |
| Header demension | 18 mm |
| Installation | Non Shield |
| Sensing Distance | 8 mm |
| Wire Type | AC 2-wire |
| Connection Type | Cable |
| Power Supply | 100 - 240 VAC |
| Output Type | PNP |
| Frequency | 20 Hz |






