Cảm biến Autonics PR series PR30-15AC Chính hãng
Giá gốc: 480.000₫
Giá khuyến mại 450.000₫
| Proximity Sensor | |
| Type | Standard (PR Series) |
| Header demension | 30 mm |
| Installation | Non Shield |
| Sensing Distance | 15 mm |
| Wire Type | AC 2-wire |
| Connection Type | Cable |
| Power Supply | 100 - 240 VAC |
| Output Type | NPN |
| Frequency | 20 Hz |






