Cảm biến Autonics PR series PR30-10DN2 Chính hãng
Giá gốc: 480.000₫
Giá khuyến mại 450.000₫
| Proximity Sensor | |
| Type | Standard (PR Series) |
| Header demension | 30 mm |
| Installation | Shield |
| Sensing Distance | 10 mm |
| Wire Type | DC 3-wire |
| Connection Type | Cable |
| Power Supply | 12 - 24 VDC |
| Output Type | NPN |
| Frequency | 400 Hz |






